Ốp tường cao su chữ V chống va đập ASIA-OP800
  • Kích thước: Cao 800mm x Rộng cánh 100mm x Dày 10mm
  • Kiểu dáng: Chữ V ôm góc 90 độ
  • Chất liệu: Cao su đúc nguyên khối
  • Màu sắc: Đen kết hợp phản quang
  • Phản quang: Dải phản quang hỗ trợ quan sát ban đêm
  • Phương thức lắp đặt: Bắt vít cố định vào tường hoặc cột
Mã: ASIA-OP800
Giá: Liên hệ
Lượt xem: 53
Số lượng : 1
Chi tiết
Bình luận
Thiết kế chữ V là điểm then chốt giúp ASIA-OP800 ôm sát các góc vuông 90 độ – vị trí thường xuyên bị va quệt. Hai cánh rộng 100mm tạo vùng bảo vệ lớn, giúp tăng hiệu quả giảm chấn. Kết hợp với độ dày 10mm, sản phẩm đảm bảo khả năng chịu lực tốt mà vẫn giữ được sự gọn gàng, không chiếm nhiều diện tích.
Thông số kỹ thuật của ASIA-OP800: